ประกาศรายชื่อนักเรียนที่ผ่านการประเมิน และโรงเรียนสามารถรับย้ายเข้าเรียน
|
ในปีการศึกษา 2555
|
ลำดับที่
|
ชื่อ - สกุล
|
หมายเหตุ
|
|
ชั้นอนุบาลปีที่ 1
|
|
1
|
เด็กหญิงอิสริยาพร รูปแก้ว
|
|
2
|
เด็กหญิงนันทิตา บัวโทน
|
|
3
|
เด็กหญิงภูริชญา มีอนันต์
|
|
4
|
เด็กชายทักฆิเณ ศรีสอาด
|
|
5
|
เด็กชายอรรถพล บุญเพ็ง
|
|
6
|
เด็กหญิงโสภาพิชญ์ สิริเลิศรักษา
|
|
7
|
เด็กหญิงชณพิชชา ช้างแก้ว
|
|
8
|
เด็กชายกานพงษ์ ชื่นศิริ
|
|
9
|
เด็กชายธนโชติ โชตะนา
|
|
10
|
เด็กหญิงสุทธิชา พงษ์สอาด
|
|
11
|
เด็กหญิงนัชชา นงเยาว์
|
|
12
|
เด็กหญิงพัชรพร ไตรรักษ์
|
|
13
|
เด็กชายนวพล สีสุข
|
|
14
|
เด็กชายกิตติพัทธ์ ตังสวานิช
|
|
15
|
เด็กหญิงจิราภา เชี่ยวชาญชัย
|
|
16
|
เด็กชายณัฐชนน ปราบพาล
|
|
17
|
เด็กชายพัทธดนย์ เอี่ยมสมบูรณ์
|
|
18
|
เด็กหญิงปภาวรินทร์ หะมณี
|
|
19
|
เด็กชายธีรดนย์ ไทยานนท์
|
|
20
|
เด็กหญิงสุพาพิชญ์ สิริเลิศรักษา
|
|
21
|
เด็กหญิงปุญญาณัฐ ทองสว่าง
|
|
22
|
เด็กชายชนิรสา เกียรติเอี่ยม
|
|
23
|
เด็กชายธนยศ แก่นจันทร์
|
|
24
|
เด็กชายกิตติพันธิ วงศ์พัฒน์
|
|
25
|
เด็กหญิงสิริยากร ชนะภัย
|
|
26
|
เด็กหญิงเนตรดาว ลิ้มจ้อย
|
|
27
|
เด็กชายนิธิกร ศรพัฒโนทย์
|
|
28
|
เด็กหญิงกมลชนก กีรติวิสิฐ
|
|
29
|
เด็กชายอัษฎายุธ คุ้มทรัพย์
|
|
30
|
เด็กหญิงประภากร จรรยาสวัสดิ์
|
|
31
|
เด็กชาย กฤติน วงศ์ภาคำ
|
|
32
|
เด็กชายธรานนท์ เสนแก้ว
|
|
33
|
เด็กชายธีรสัฒน์ สุนทรหิรัญ
|
|
34
|
เด็กหญิงณัฐชานันท์ กุลธนโรจน์
|
|
35
|
เด็กหญิงเมษญานันท์ ภาพลงาม
|
|
36
|
เด็กชายภัฏฏิ จ๊ะสา
|
|
37
|
เด็กหญิงพิมพ์พาณี พรหมเด่น
|
|
|
|
|
|
ชั้นอนุบาลปีที่ 2
|
|
1
|
เด็กหญิงกัญญารัตน์ นาคสินธุ์
|
|
2
|
เด็กชายกรภัทร เจริญสุข
|
|
3
|
เด็กหญิงพิชญาพร ฟองสมุทร
|
|
4
|
เด็กหญิงศุภิสรา พิมพะนิตย์
|
|
5
|
เด็กหญิงประภาพร ไทยสงศ์
|
|
6
|
เด็กหญิงอัครวิทย์ อ้นมา
|
|
7
|
เด็กหญิงจิตจุฑา ทองบุญรอด
|
|
8
|
เด็กชายสุวิจักขณ์ ลียะทา
|
|
9
|
เด็กชายอิทธิพล สนคีรีวัฒน์
|
|
10
|
เด็กหญิงธีมาพร ขำพลับ
|
|
11
|
เด็กชายตันติกร สุพร
|
|
12
|
เด็กชายธนกฤต บุญชินวัฒน์
|
|
13
|
เด็กชายพีระพัฒน์ กิตติยะ
|
|
14
|
เด็กหญิงอรกัญญา ธนะจันทร์
|
|
15
|
เด็กหญิงพลอยใส เขียวชอุ่ม
|
|
16
|
เด็กชายภูมิพัฒน์ ระวังวงศ์
|
|
17
|
เด็กหญิงภัทรภร สง่าวิทยากุล
|
|
|
|
|
|
ชั้นอนุบาลปีที่ 3
|
|
1
|
เด็กหญิงรรัญยา แถมเปลี่ยน
|
|
2
|
เด็กหญิงรวิษณา แถมเปลี่ยน
|
|
3
|
เด็กชายนนทกร เจริญเตีย
|
|
4
|
เด็กหญิงสุชานันท์ มีเถื่อน
|
|
5
|
เด็กชายธนธร จิตร์สาคร
|
|
6
|
เด็กชายยศพล ไทยอารี
|
|
7
|
เด็กชายพัฒนพงศ์ สถิตถาวรชัย
|
|
8
|
เด็กหญิงกชพร โกษาพันธุ์
|
|
9
|
เด็กหญิงรัตนากร ดวงภูธร
|
|
10
|
เด็กหญิงวริศรา เผาะช่วย
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 [ ภาคสองภาษา ]
|
|
1
|
เด็กชายพลกฤต บัวลา
|
|
2
|
เด็กหญิงปราณวาส ชลวิริยะกุล
|
|
3
|
เด็กหญิงธันย์สิตา ทวีภัทรเศรษฐ์
|
|
4
|
เด็กชายพัศไพสิฐ เวชรังษีกุล
|
|
5
|
เด็กชายธนเสฎฐ์ กฤตบุญไกรเลิศ
|
|
6
|
เด็กชายหิรัณย์ พิมพ์นาวี
|
|
7
|
เด็กหญิงเจียระไน มานะธรรม
|
|
8
|
เด็กหญิงปวรรัตน์ นาคสินธุ์
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กหญิงสุธาทิพย์ มุกประดับทอง
|
|
2
|
เด็กหญิงอัญชลี ลีอุดมวงษ์
|
|
3
|
เด็กหญิงณภัทร บุปผาพันธ์
|
|
4
|
เด็กหญิงวรลัญช์ ลียะทา
|
|
5
|
เด็กชายเอกธนัท ทองดี
|
|
6
|
เด็กชายองอาจ ลีอุดมวงษ์
|
|
7
|
เด็กหญิงธนภรณ์ ทับดารา
|
|
8
|
เด็กชายเมธาสิทธิ์ กองคำ
|
|
9
|
เด็กชายวชิรวิทย์ อิทธิอาวัชกุล
|
|
10
|
เด็กหญิงปริณดา วรรณาชัยสิทธิ์
|
|
11
|
เด็กหญิงอัยลดา ชัยกิตติเจริญวุฒิ
|
|
12
|
เด็กหญิงสาธิตา ศรีชำนาญ
|
|
13
|
เด็กชายนิติภูมิ วุ้นวงษ์
|
|
14
|
เด็กหญิงอภิชญา สุขนรินทร์
|
|
15
|
เด็กหญิงเบญญาทิพย์ อินสวัสดิ์
|
|
16
|
เด็กชายธนกร แก้วศรีสด
|
|
17
|
เด็กหญิงสุฑามาศ นกจันทร์
|
|
18
|
เด็กหญิงณัฐชนันท์ สุกใส
|
|
19
|
เด็กหญิงพรรณาราย สีดาลัย
|
|
20
|
เด็กชายศุภกร ทองธรรมชาติ
|
|
21
|
เด็กหญิงณัชชา เอี่ยมสวัสดิ์
|
|
22
|
เด็กหญิงชนกสุดา วิยะรันดร์
|
|
23
|
เด็กชายกฤษติกร รอดโสภา
|
|
24
|
เด็กหญิงดาวดารา หายโศก
|
|
25
|
เด็กหญิงพลอยจำรัส แช่มสัมฤทธิ์
|
|
26
|
เด็กชายภานุพงษ์ รอดสำอางค์
|
|
27
|
เด็กชายธีรกานต์ กุลวานิช
|
|
28
|
เด็กหญิงกุลจิรพัชร เกลียวประเสริฐ
|
|
29
|
เด็กชายศิรวัฒน์ พิพัฒน์
|
|
30
|
เด็กหญิงฐนิชา ธนะ
|
|
31
|
เด็กชายจักรพรรดิ ทองภูบาล
|
|
32
|
เด็กหญิงธัญชนา ชัยมูลศรี
|
|
33
|
เด็กชายกิตติพัฒน์ แน่นอุดร
|
|
34
|
เด็กหญิงฐานิตพร ถนอมแนบ
|
|
35
|
เด็กชายธนกร ดวงภูธร
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กหญิงณัฐการ หงษ์ร่อน
|
|
2
|
เด็กหญิงจุฑาภัค ชาญชำนิ
|
|
3
|
เด็กชายภวพรรธน์ พิชาเมธศรีสกุล
|
|
4
|
เด็กหญิงภัทราพร ชนะมณี
|
|
5
|
เด็กชายกฤษณะ พลูทรัพย์
|
|
6
|
เด็กชายกิตติภณ แสงศรี
|
|
7
|
เด็กหญิงรยาพร ลือชา
|
|
8
|
เด็กชายภีมพล วุ้นวงษ์
|
|
9
|
เด็กหญิงพงศ์ศภัค สถิตย์ถาวรชัย
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 [ ภาคสองภาษา ]
|
|
1
|
เด็กหญิงสุภัสสรณ์ เปลี่ยนสมัย
|
|
2
|
เด็กชายชินธร สมบัติกำจรกุล
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กชายกฤษณพงศ์ มีเถื่อน
|
|
2
|
เด็กหญิงสลิลทิพย์ สีมาก
|
|
3
|
เด็กชายสัณหณัฐ เผาะช่วย
|
|
4
|
เด็กหญิงพุฒิพงศ์ สถิตย์ถาวรชัย
|
|
5
|
เด็กหญิงกชกร ผ่องแผ้ว
|
|
6
|
เด็กหญิงปาลิตา ฉ่ำศิริ
|
|
7
|
เด็กหญิงเปมิกา ทองวิเชียร
|
|
8
|
เด็กชายธีธัช สว่างวงศ์
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 [ ภาคสองภาษา ]
|
|
1
|
เด็กหญิงธนภร ศุภญาโณทัย
|
|
2
|
เด็กหญิงพิมพ์พรรษา สมบัติกำจรกุล
|
|
3
|
เด็กชายสุวิจักษณ์ เปลี่ยนสมัย
|
|
4
|
เด็กหญิงพิชามณธุ์ ศรีหาพรม
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กชายสหรัถ ไทยธรรม
|
|
2
|
เด็กชายกันตภณ แก่นจันทร์
|
|
3
|
เด็กหญิงพัณณิตา ทินยากร
|
|
4
|
เด็กหญิงชญามุก ไชยวงศ์ภา
|
|
5
|
เด็กชายเกริกฤทธิ์ ไกรษร
|
|
6
|
เด็กหญิงกัลยากร รอดโสภา
|
|
7
|
เด็กชายธนทร ทองประกอบ
|
|
8
|
เด็กชายศุภพลพีร์ เวชรังษีกุล
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 [ ภาคสองภาษา ]
|
|
1
|
เด็กชายเจนวิทย์ สุขทวี
|
|
2
|
เด็กหญิงศิริวรรณ ธำรงศ์ศักดิ์ศรี
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กหญิงธัญญเรศ มิ่งมงคล
|
|
2
|
เด็กชายธนากร เรียงเล็กจำนงค์
|
|
3
|
เด็กชายภานุพงษ์ หูวิเชียร
|
|
4
|
เด็กชายจิรายุ เพ็งจันทร์
|
|
5
|
เด็กชายศุภกร มนูกุล
|
|
|
|
|
|
ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 [ ภาคปกติ ]
|
|
1
|
เด็กหญิงอธิศนันท์ โรจน์คิดดี
|
|
2
|
เด็กหญิงกรรณิการ์ อรรคเศรษฐัง
|
|
3
|
เด็กหญิงฐิติวรดา บุปผาพันธ์
|
|
4
|
เด็กหญิงสุกัญญา พาฮ้อยทอง
|
|
หมายเหตุ
|
ให้ผู้ที่มีรายชื่อมารับใบมอบตัวที่ฝ่ายวิชาการเพื่อนำไปกรอกข้อมูล
|
|
และนำมรารายงานตัวพร้อมทั้งชำระค่าใช้จ่าย
|
|
ในวันจันทร์ที่ 12 มีนาคม 2555 เวลา 09.00 น. - 15.00 น.
|
|
|
|
|
หากพ้นจากกำหนดจะถือว่า สละสิทธิ์
|
|